[Project Đầu Tay] [RPGVXA] The Vengeful Heart - Quả Tim Máu

13

Comments

• BB StudioBB Studio Posts: 23Registered
    Dark Sky wrote:
    Tưởng game của thím không có jumpscare chứ. Có mấy pha làm hết hồn. Theo ý kiến cá nhân của mình thì nhạc bạn bố trí rất hợp lí, nội dung cốt truyện hay. Nhưng cần cải thiện cách vẽ map. Làm map rộng thì cố gắng thêm hoa cỏ các kiểu, etc... Nên đồng nhất Graphic. xD. Nếu chấm theo thang từ 0-10 mình sẽ cho bạn điểm A+. =]]

Cảm ơn bạn đã góp ý cho game của tụi mình.   :P
  • IchiharaShoukoIchiharaShouko Posts: 840Registered
    Hù ngu vãi cớt =]]z
    Hù ngu vãi cớt =]]z

Hồi đó xem kịch này ở nhà hát, Thái Hòa đóng vai Hù diễn cười bể bụng luôn  :))
    ;; - ;; Tôi hổng biết giải mấy bác ạ...
    ;; - ;; Tôi hổng biết giải mấy bác ạ...

Tối chịu khó nằm vắt chân lên trán suy nghĩ đi bạn :))
    Mình mới lớp 8 thôi bạn :v Mình đách hiểu cái gì cả...
    Mình mới lớp 8 thôi bạn :v Mình đách hiểu cái gì cả...

Cố lên, không khó lắm đâu  :D
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    - Map thiết kế xấu, thiếu logic, cốt truyện dễ đoán vì cách dẫn chuyện (Có thể đoán ngay ra kẻ ác là Tâm từ rất sớm) còn câu đố và mini game thực sự không khó mà chỉ thấy ức chế vì mất thời gian, điểm + duy nhất là game bán sát cốt truyện nên khi làm cố gắng đừng cố nhồi nhét 1 số event hoặc lựa chọn thừa thãi vừa spoile cốt truyện vừa gây ức chế cho người chơi.
    Bướm wrote:
    - Map thiết kế xấu, thiếu logic, cốt truyện dễ đoán vì cách dẫn chuyện (Có thể đoán ngay ra kẻ ác là Tâm từ rất sớm) còn câu đố và mini game thực sự không khó mà chỉ thấy ức chế vì mất thời gian, điểm + duy nhất là game bán sát cốt truyện nên khi làm cố gắng đừng cố nhồi nhét 1 số event hoặc lựa chọn thừa thãi vừa spoile cốt truyện vừa gây ức chế cho người chơi.

Cảm ơn bạn vì đã đóng đóng góp ý kiến xây xây dựng game  :D
    :> Ngay từ đầu đã biết thằng Tâm là kẻ ác bởi thằng Xuân chỉ tông chết Phương, đồng thời lúc con Phương lao ra đường có đi theo xe đâu? Mà xe lại nằm ở dưới sông + lời thoại thằng Tâm có gì đó quái gở :v
    :> Ngay từ đầu đã biết thằng Tâm là kẻ ác bởi thằng Xuân chỉ tông chết Phương, đồng thời lúc con Phương lao ra đường có đi theo xe đâu? Mà xe lại nằm ở dưới sông + lời thoại thằng Tâm có gì đó quái gở :v

Vì thằng Tâm muốn tạo hiện trường giả nên mới quăng xe con Phương xuống hồ <("), với lại lúc ra căn nhà hoang thì Phương nó có ra đó bằng xe mà :D
    thì đó :v Rõ ràng nó đi bằng chân mà =]]z
    Thằng Xuân nó chỉ tông chết xong nó bỏ mặc nó, xe thì lại không có ở đó, nó phi tang = niềm :v
  • computer easycomputer easy Posts: 68Registered
    map đi khó chịu quá vừa rộng lại còn bố trí xấu tìm đường khó quá nhưng vote cốt truyện hay
    map đi khó chịu quá vừa rộng lại còn bố trí xấu tìm đường khó quá nhưng vote cốt truyện hay

Cảm ơn bạn.  :D
  • computer easycomputer easy Posts: 68Registered
    game đầu tay thế này là khá rồi XD
Sign In or Register to comment.