[Thông Báo] Danh sách các Mod mới của TTC

245

Comments

• BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    Em đang làm admin cho 4rum vnsharing nè :)), anh Yuu bảo em ko nên làm thì em hủy chứ em hk bik gì anh Khoa ơi -.-;;
    P/s : Làm menber hay mod cũng có 1 quyền lợi riêng cần chi tranh giành nhau cái chức, em dừng lại ở menber là em zui rùi ^^ hí hí

thật ra làm mod không phải là làm để lấy "quyền lợi" mà là trách nhiệm :v sói thấy nhiều người viết sai chính tả quá nên sẽ đi sửa lỗi chính tả giúp mọi người ở "vỉa hè" :v
    p/s: một công việc rất... "không biết nói sao luôn" :v
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    bạn nhoxboy gì đó ơi bạn đọc lại bài dùm mình đi mình bảo mình ko có ý muốn làm mod hay ko làm mod gì cả mình chỉ phân biệt mod hay menber là như nhau thôi mình dừng lại lại mod là quyết định của mình do mình cảm thấy mình ko đủ tài năng để quảng lí box riêng chứ mình ko phải vì ko được làm mod mà tức giận gì cả -.-;;
  • sanggameboysanggameboy Posts: 1,943Registered
    Chữ cái đầu còn chưa viết hoa, câu cú thì viết tắt tùm lum, cuối câu thì lâu lâu mới thấy cái dấu chấm.
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    bạn nhoxboy gì đó ơi bạn đọc lại bài dùm mình đi mình bảo mình ko có ý muốn làm mod hay ko làm mod gì cả mình chỉ phân biệt mod hay menber là như nhau thôi mình dừng lại lại mod là quyết định của mình do mình cảm thấy mình ko đủ tài năng để quảng lí box riêng chứ mình ko phải vì ko được làm mod mà tức giận gì cả -.-;;

Thì anh thấy Nhox có ý gì đâu... Hari cứ bình tỉnh lại!  :dodgy: :dodgy: :dodgy:
  • StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    Rồi rồi, stop dùm :v war miết
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Chữ cái đầu còn chưa viết hoa, câu cú thì viết tắt tùm lum, cuối câu thì lâu lâu mới thấy cái dấu chấm.

Anh nói ai vậy ạ :huh: ?
  • StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    viker wrote:

Anh nói ai vậy ạ :huh: ?

Nói bé đó bé  :D
  • heoconuninheoconunin Posts: 22Registered
    Sụp đổ thần tượng .
    P.s : nói người ta mà ko coi lại mình nữa ...
    heoconunin wrote:
    Sụp đổ thần tượng .
    P.s : nói người ta mà ko coi lại mình nữa ...

Trước khi phê bình người khác nên kiểm tra thật kỹ sai sót của họ! Mời bạn google thử xem "câu cú" là gì nhé!  :dodgy: :dodgy: :dodgy:

Edit: Câu mà Sang comment có nhiều hàm ý hơn những gì bạn có thể nghĩ ra đấy!
  • heoconuninheoconunin Posts: 22Registered
    Senpai đọc dùm em cái nghĩ nguyên dòng anh chat đi em dốt lắm từ ngữ sâu xa quá ko bik
  • BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    à chắc em nó bảo từ "câu cú" phải viết hoa vì sau dấu chấm... mẹ wai dạy văn cũng không khó tính đến vậy :<
    BakaWairu wrote:
    à chắc em nó bảo từ "câu cú" phải viết hoa vì sau dấu chấm... mẹ wai dạy văn cũng không khó tính đến vậy :<

Trước từ câu cú là dấu phẩy mà...  :( :( :(
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Lúc đầu nói không gây war. Sau thì...

Edit : Câu của Sang mình lấy kính hiển vi soi mà chẳng biết sai gì? Ai giải thích hộ đi :v
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Nghe nói hồi xưa haivl nhiều thánh bắt lỗi chính tả lắm. Giờ qua đây trú ngụ à :v .
Sign In or Register to comment.