[Thông Báo] Danh sách các Mod mới của TTC

Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
edited July 2019 in Bảng Thông Báo
Sau khi xem xét các đơn đăng ký của bạn ở topic này, mình đã quyết định bổ nhiệm ứng cử viên vào các vị trí sau:
  1. Viker: Writer (Non-fanfic).
  2. Hùng Otaku: Game.
  3. nhoxboy73: RPG Maker (Graphics).
  4. Yuu: Arti st.
  5. boy_milan1994: Vỉa Hè.
  6. namlunthkl: Game Maker Studio.
  7. Bướm: Artist.
  8. Dark_Sky: RPG Maker.
  9. BakaWairu: Vỉa Hè.
Các thành viên sau mình rất tiếc chưa thể duyệt cho các bạn vào danh sách Mod được.
  • Hari Bé Thư: Do Hari chưa hiểu rõ Mod là gì nên khó mà đảm nhiệm tốt, và Hari đã huỷ ứng cử, nên làm cho mình thấy Hari vẫn chưa thực sự quyết tâm khi đăng ý ứng tuyển Mod cho TTC, có lẽ nên cho Hari chút thời gian trước khi có thể tham gia chính thức vào Ban điều hành.
  • mr.rpg.700: Bài viết đóng góp về RPG Maker của em gần đây chưa đủ để đảm nhận vai trò này, hy vọng sẽ thấy được sự phát triển của em ở lần sau, cố gắng lên nhé ^^
Song song đó, mình đã thay đổi cấu trúc forum, gộp chung RMMV vào box RPG Maker, thay đổi Game Maker Studio thành Game Maker theo yêu cầu của mod [size=small]namlunthkl.

Hôm nay mình chi thông báo, ngày mai mình sẽ chính thức set Mod cho các bạn, vui lòng chờ đợi nhé ^^
Tagged:
«1345

Comments

• Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Tung hoa :D
    Em yêu anh Khoa :D
    :cry: Không gì diễn tả được cảm xúc của em lúc này
  • namlunthklnamlunthkl Posts: 66Registered
    Anh Khoa Đẹp Trai :D Em Yêu Anh Rồi Đấy :D
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    *vỗ tay*

Thực sự không có một lời nào diễn tả tâm trạng của tôi bây giờ *chấm nước mắt*
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered
    *hạnh phúc*
    Vui sướng không thể tả ^^
  • TkTsTkTs Posts: 482Registered
    hóng tut drawing của bác Bướm  :D :D :D
  • StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    :v có bài quéo nào về RMAce nữa đâu mà giúp, mà thôi, làm member cũng được chả quan trọng
    p/s: click dùm tuôi con rồng  :P
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    Em đang làm admin cho 4rum vnsharing nè :)), anh Yuu bảo em ko nên làm thì em hủy chứ em hk bik gì anh Khoa ơi -.-;;
    P/s : Làm menber hay mod cũng có 1 quyền lợi riêng cần chi tranh giành nhau cái chức, em dừng lại ở menber là em zui rùi ^^ hí hí
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Có cảm giác là nếu như cứ lười như bây giờ thì tương lai của mình sẽ bị che mờ bởi ánh hào quang của Bướm!!! Phải cố gắng hơn mới được... :( :( :(

Btw: Vui khó tả!!! XD
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Em đang làm admin cho 4rum vnsharing nè :)), anh Yuu bảo em ko nên làm thì em hủy chứ em hk bik gì anh Khoa ơi -.-;;

Người ta mới nói một câu đã rút. Tức là không có tâm huyết làm. Kêu ca gì :)))))

Chính vì thế nên anh Khoa mới nói em không có thực sự quyết tâm đó...  :( :( :(

Edit: Mà cơ bản thì hướng đi lẫn cách hoạt động của TTC và Vnsharing là một trời một vực, và mấy cái forum Vnsharing hiện nay chẳng thể nào so sánh được với gã khổng lồ trong quá khứ được...
    Chưa gì ns em ko hỉu gì mod rùi nói như z em chắc chắc là em ko dc mod rùi em rút lại chứ chờ gì chờ lời thông báo em ko đạt à :)_)
    nhưng mấy anh mún làm mod thì tùy mấy anh chứ em đăng kí rùi mấy anh ns em ko đủ dk làm mod thì em bỏ chứ bik sao giờ giờ quyết tâm hết mức cũng chả được gì đâu sự thật nó là như z mà :at:
    Chưa gì ns em ko hỉu gì mod rùi nói như z em chắc chắc là em ko dc mod rùi em rút lại chứ chờ gì chờ lời thông báo em ko đạt à :)_)
    nhưng mấy anh mún làm mod thì tùy mấy anh chứ em đăng kí rùi mấy anh ns em ko đủ dk làm mod thì em bỏ chứ bik sao giờ giờ quyết tâm hết mức cũng chả được gì đâu sự thật nó là như z mà :at:

Nếu đó là cách sống của Hari thì anh cũng chẳng dám ý kiến gì nữa...  :cool: :cool: :cool:

P.s: Mọi người chỉ nói sự thật chứ không ai đàn áp hay dồn ép, bắt nạt gì em đâu, dù sao thì tất cả cũng đều là member một forum mà~ (cơ mà cái này anh không nói chắc Hari cũng biết rồi nhỉ!)
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Yuu wrote:

Edit: Mà cơ bản thì hướng đi lẫn cách hoạt động của TTC và Vnsharing là một trời một vực, và mấy cái forum Vnsharing hiện nay chẳng thể nào so sánh được với gã khổng lồ trong quá khứ được...

Thật. Bé thấy Vn-sharing trước còn dễ mến, nói chuyện vui tính chứ nay thì ....
    Nói thật là không thấy thích cho lắm. :<
    P/s: Quan điểm cá nhân, đừng gạch đá ( lấy sỏi trét xi măng thì được ).
    Thôi đừng nói nữa nói tí nữa sẽ có ''WAR'' đó em xin trốn trước =.=''
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered

Thì giờ bạn cứ update bài viết đóng góp cho forum di ^^, sau này đăng kí lên Mod cũng được
Sign In or Register to comment.