[Thông Báo] TTC tuyển Đều hành viên (Mod)

1234568»

Comments

• YuuYuu Posts: 1,160Registered
    nhoxboy73 wrote:
    Thôi thôi hai người bớt nóng, ai cũng có đóng góp cho forum cả   :< , đã gắn bó cùng forum lâu rồi đều chung một nhà thì không nên vì mấy chuyện nhỏ nhặt này mà làm tình bạn sứt mẻ  :cool:

Trông tui có nóng không? Mà thôi, cũng chẳng có thời gian rãnh để tranh luận với Netro nữa~ Thích bóp méo sự thật như thế nào thì cứ làm đi~ Cố tình nhấn mạnh cả câu lên cho mình đọc rồi nói là giỡn luôn mà~
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Dù sao thì hai người cũng nên bình tĩnh lại. Anh em một nhà, đừng vì chuyện này mà mất tình cảm với nhau.

Có gì ra chém nhau cho lẹ
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Dù sao thì hai người cũng nên bình tĩnh lại. Anh em một nhà, đừng vì chuyện này mà mất tình cảm với nhau.

Rồi...  :( :( :(

Nghe lời hai bác nên em sẽ KHÔNG BAO GIỜ COMMENT tại topic này nữa, Netro thích đâm chọt gì em cũng mặc!  :( :( :(
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered
    Yuu wrote:

Rồi...  :( :( :(

Nghe lời hai bác nên em sẽ KHÔNG BAO GIỜ COMMENT tại topic này nữa, Netro thích đâm chọt gì em cũng mặc!  :( :( :(
    Thật ra mình thấy Netro cũng trẻ con thật ^^, Yuu cứ mặc kệ MOD thùng rác đi :3
  • CryingWOLFCryingWOLF Posts: 1,766Registered
    Cậu Yuu hỏi là trông có nóng không kìa  :D Mọi người trông xem ai nóng  :D Còn tui kệ tui đi, tui chuyên gia đi bóp méo sự thật mà ~ 
    Mà phải rồi, tôi trẻ con lắm, thế nên đừng cãi nhau với tôi  ;) Hồi xưa tôi được làm Mod Thùng rác cơ mà, tôi thấy danh dự lắm chứ bộ ~ Mà đùa sao Thùng rác mà cũng cần mod nhỉ  :P 
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered
    Dr.Netro wrote:
    Cậu Yuu hỏi là trông có nóng không kìa  :D Mọi người trông xem ai nóng  :D Còn tui kệ tui đi, tui chuyên gia đi bóp méo sự thật mà ~ 
    Mà phải rồi, tôi trẻ con lắm, thế nên đừng cãi nhau với tôi  ;) Hồi xưa tôi được làm Mod Thùng rác cơ mà, tôi thấy danh dự lắm chứ bộ ~ Mà đùa sao Thùng rác mà cũng cần mod nhỉ  :P 

Đó là box Đảo Hoang gồm Gửi bài thử và Thùng rác . Hồi đó có chức năng tra IP ~ Dùng cái đó để tra clone ~ Chứ ko phải suốt ngày chơi rồi gán mác vào đâu ~ Việc gọi tôi như thế chỉ chứng tỏ rằng bạn không biết gì về chức năng của mod thôi ~
    Tạo clone chi ????, report hoặc block luôn nhanh gọn lẹ ^^
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    test cái nick cái, mong mọi người giúp đỡ :3
Sign In or Register to comment.