[Thông Báo] TTC tuyển Đều hành viên (Mod)

123457

Comments

• CryingWOLFCryingWOLF Posts: 1,766Registered
    Thực sự mà nói thì người đăng ký thì nhiều mà người tâm huyết thì ít ~
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Dr.Netro wrote:

Làm như Netro tâm huyết lắm ấy...  :dodgy: :dodgy: :dodgy:

P.s: Anh Khoa ơi, anh có thể nâng số lượng ảnh tối đa trong chữ kí lên thêm một chút được không ạ? :(
    Yuu wrote:
    Dr.Netro wrote:

P.s: Anh Khoa ơi, anh có thể nâng số lượng ảnh tối đa trong chữ kí lên thêm một chút được không ạ? :(

Hãy cùng đọ bài viết nào  :P :P :P
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    mình cực kỳ tâm huyết nhé :
    Dr.Netro wrote:
    Yuu wrote:

Spammer tâm huyết đi đọ với member-lâu lâu spam? Hơn 50% số bài của Netro còn chưa dài tới 1/2 của một câu nữa là. :dodgy: :dodgy: :dodgy:

P.s: Sao không đọ số lần được thanks với số lần thanks cho nó thiết thực hơn?
    Yuu wrote:
    Dr.Netro wrote:

Spammer tâm huyết đi đọ với member-lâu lâu spam? Hơn 50% số bài của Netro còn chưa dài tới 1/2 của một câu nữa là. :dodgy: :dodgy: :dodgy:

Ngon spam được như người ta đi  :P :P :P
    Dr.Netro wrote:
    Yuu wrote:

Netro có gấp đôi số bài viết so với tui, nhưng số lần được cảm ơn của tui hơn Netro tới CHÍN lần!  :) :) :)

Ngon được cảm hơn người ta đi?  :blush: :blush: :blush:
    Yuu wrote:
    Dr.Netro wrote:

Netro có gấp đôi số bài viết so với tui, nhưng số lần được cảm ơn của tui hơn Netro tới CHÍN lần!  :) :) :)

Ngon được cảm hơn người ta đi?  :blush: :blush: :blush:

Ta không có xài cái trò câu like  :P :P :P
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Giờ mới để ý. Mod gì mà số lần được cảm ơn còn thấp hơn cả thằng lv0 tui vậy :)))
    Giờ mới để ý. Mod gì mà số lần được cảm ơn còn thấp hơn cả thằng lv0 tui vậy :)))

Thì spam là chủ yếu nên đâu có nhiều thank được...  :dodgy: :dodgy: :dodgy:

P.s: Với lại member TTC lười thank chết đi được... '__'

Thanks về sau mới ra. Lúc ta hoạt động dùng rep là điểm danh tiếng đó . :P :P :P
    Chỉ có người đần như Yuu mới không biết thôi  :P :P :P
    Dr.Netro wrote:

Thanks về sau mới ra. Lúc ta hoạt động dùng rep là điểm danh tiếng đó . :P :P :P

Vẫn hơn Netro tới gần 100 Rep, nói sao thì cũng lòi ra vậy à! Còn lên tiếng chửi người khác thì nên xem lại cái câu tuổi tác không liên quan gì gì đó đi nhé! Tài năng không giới hạn tuổi tác nhưng tính cách và cách hành xử thì ảnh hưởng bởi tuổi tác đó! Trẻ con vừa vừa thôi!

P.s: Mà về cơ bản thì cả hai đều có cùng ngày "xuất hiện" ở TTC mới cho nên dùng thank so sánh cũng chẳng có gì thua thiệt đâu nhé! Trong lúc Netro đi spam thì Yuu post bài. Còn trong quá khứ thì Netro cũng spam và Yuu cũng siêng post bài hơn Netro nên MỚI CÓ NHIỀU REP HƠN NETRO đấy! Cái chữ "Đần" nói ra coi chừng bay lại vào mặt bây giờ! '_'

P.s2: Đây là lần đầu tiên mình bị một member của TTC chửi! Và trên hết là người đó cũng chính là một MOD của TTC, do đó em xin anh Khoa hãy xem lại cái thái độ lẫn cách hoạt động với tư cách là MOD của Netro. BẢN THÂN EM THẤY RẰNG NETRO VẪN CÒN QUÁ TRẺ ĐỂ ĐẢM ĐƯƠNG CÁI CÔNG VIỆC NÀY, NGAY CẢ KHI CHỈ LÀ CANH-THÙNG-RÁC! :v

P.s3: Tính em vậy đó, trước sau như một và đã chướng mắt thì em sẽ nói ra -nhịn đủ lắm rồi! Netro không có tư cách làm mod! :))
    Yuu wrote:
    Dr.Netro wrote:

Vẫn hơn Netro tới gần 100 Rep, nói sao thì cũng lòi ra vậy à! Còn lên tiếng chửi người khác thì nên xem lại cái câu tuổi tác không liên quan gì gì đó đi nhé! Tài năng không giới hạn tuổi tác nhưng tính cách và cách hành xử thì ảnh hưởng bởi tuổi tác đó! Trẻ con vừa vừa thôi!

P.s: Mà về cơ bản thì cả hai đều có cùng ngày "xuất hiện" ở TTC mới cho nên dùng thank so sánh cũng chẳng có gì thua thiệt đâu nhé! Trong lúc Netro đi spam thì Yuu post bài. Còn trong quá khứ thì Netro cũng spam và Yuu cũng siêng post bài hơn Netro nên MỚI CÓ NHIỀU REP HƠN NETRO đấy! Cái chữ "Đần" nói ra coi chừng bay lại vào mặt bây giờ! '_'

P.s2: Đây là lần đầu tiên mình bị một member của TTC chửi! Và trên hết là người đó cũng chính là một MOD của TTC, do đó em xin anh Khoa hãy xem lại cái thái độ lẫn cách hoạt động với tư cách là MOD của Netro. BẢN THÂN EM THẤY RẰNG NETRO VẪN CÒN QUÁ TRẺ ĐỂ ĐẢM ĐƯƠNG CÁI CÔNG VIỆC NÀY, NGAY CẢ KHI CHỈ LÀ CANH-THÙNG-RÁC! :v

P.s3: Tính em vậy đó, trước sau như một và đã chướng mắt thì em sẽ nói ra -nhịn đủ lắm rồi! Netro không có tư cách làm mod! :))
    ~ Nếu Yuu thấy mấy con số đó thực sự quan trọng thì cứ cho là vậy đi =)) Tôi thua, được chưa ~
    ~ Tùy Yuu nghĩ thế nào thì nghĩ =)) Nếu thật sự tài giỏi thì cũng không dễ gì nổi nóng khi bị người khác trêu như vậy đâu ~~ Đặc biệt là chỉ 1 chữ đần  :-/ 
    ~ Cậu nói đúng tài năng...gì gì đó tôi quên rồi =)) nhưng mà cậu hành xử cũng người lớn lắm chứ bộ  :P
    ~ Tôi còn quá trẻ mà ~ Nên cho người già như cậu Yuu trông thùng rác  :blush:

Không nên đọc dòng bên dưới tránh tình cảm sứt mẻ  :blush:

Việc nói những câu này làm tôi thay đổi cách nghĩ hoàn toàn về cậu ~ Tôi đã nghĩ cậu là 1 người đáng tôn trọng. Người ta nói hy vọng càng nhiều thất vọng càng cao mà.Nếu tôi là 1 đứa trẻ, cậu cũng chẳng khác gì.Đúng vậy đấy. 6 năm trước, tôi là 1 đứa trẻ, tôi thừa nhận điều đấy .Nhưng giờ những cái thời điểm đấy đã qua rồi,đã 6 năm rồi đấy. Cậu và tôi cũng đã lớn hơn trước nhiều rồi, cậu nên nghĩ trước khi nói đi. =)). Nực cười. Và còn nữa...You should know it's just a joke, kid.
    Chẳng còn gì để bàn nữa!!! Lý luận kiểu này thì thôi luôn đi~  :my: :my: :my:
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered
    Thôi thôi hai người bớt nóng, ai cũng có đóng góp cho forum cả   :< , đã gắn bó cùng forum lâu rồi đều chung một nhà thì không nên vì mấy chuyện nhỏ nhặt này mà làm tình bạn sứt mẻ  :cool:
Sign In or Register to comment.