[Việt hóa]Doraemon: Nobita's Resident Evil Episode one(hành động, kinh dị,đục khoét)

2456789

Comments

• slucis7593slucis7593 Posts: 544Registered
    :my: trò này làm mình nhớ lại ngày xưa cũng viết 1 cái fanfic kết hợp Doraemon với Highschool of the dead, vì ngày ấy khá ấn tượng với bộ này, nó cho cảm giác như tận thế, ko biết ngày mai sẽ đi về đâu, sẽ như thế nào, thành ra muốn cho cái bộ Doraemon trong sáng, mơ mộng ấy thành u tối, thảm khốc luôn. Để down về chơi thử coi, tks bạn đã upload  ;))
  • IchiharaShoukoIchiharaShouko Posts: 840Registered
    slucis7593 wrote:
    :my: trò này làm mình nhớ lại ngày xưa cũng viết 1 cái fanfic kết hợp Doraemon với Highschool of the dead, vì ngày ấy khá ấn tượng với bộ này, nó cho cảm giác như tận thế, ko biết ngày mai sẽ đi về đâu, sẽ như thế nào, thành ra muốn cho cái bộ Doraemon trong sáng, mơ mộng ấy thành u tối, thảm khốc  luôn.  ;))

• slucis7593slucis7593 Posts: 544Registered
    slucis7593 wrote:
    :my: trò này làm mình nhớ lại ngày xưa cũng viết 1 cái fanfic kết hợp Doraemon với Highschool of the dead, vì ngày ấy khá ấn tượng với bộ này, nó cho cảm giác như tận thế, ko biết ngày mai sẽ đi về đâu, sẽ như thế nào, thành ra muốn cho cái bộ Doraemon trong sáng, mơ mộng ấy thành u tối, thảm khốc  luôn.  ;))

:3 mình đang ấp ủ làm cái dự án bên RPG MV để share cho ae chơi, mà dạo này hơi bận ko làm được nhiều mấy, chỉ thỉnh thoảng ngó qua 4rum xem có gì hot.
  • luuquoctailuuquoctai Posts: 20Registered
    Hòng bản full trong một ngày không xa :3
  • singularitysingularity Posts: 4Registered
    Game này có save được không ae ?
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators

Tình hình là không được bạn nhé :). Bạn mà chơi là phải xác định chơi liên tù tì nhé :))
  • bocaudenbocauden Posts: 76Registered

Save bằng cái máy vi tính trong game ấy, và phải nhặt những cái đĩa cd màu xanh lá cây mới save đc
    bocauden wrote:

Save bằng cái máy vi tính trong game ấy, và phải nhặt những cái đĩa cd màu xanh lá cây mới save đc

uhm thanks bạn
  • dsiver144dsiver144 Posts: 1,064Registered
    Ảnh die hết rồi bác ơi  :rolleyes: :rolleyes:
    Dark Sky wrote:

đã die đâu nhể? Cơ mà mún chơi thì tải về đi coi ảnh làm gì?  :D
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    Dark Sky wrote:

Vào thiết lập cá nhân, chỉnh cho nó hiển thị hình ảnh, hôm bữa anh cũng bị vậy, không biết sao nó bị đổi nữa
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Vào đây: http://taotrochoi.com/usercp.php?action=options
    SPOILER :V
    bocauden wrote:
    SPOILER :V

Hóng :3
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Một chai dầu ăn cho Đe khỉ :v
    30/5/2016