[RMVXA] blindXpot

24

Comments

• StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    cái phòng giải đố lúc con Quyên mất con chó ấy, khó quá gợi ý giúp
    à thôi, mò ra rồi
    Thằng Huy đâu ??????????  :s
  • stepde14stepde14 Posts: 18Registered
    mr.rpg.700 wrote:
    Thằng Huy đâu ??????????  :s
    Đúng là bug rồi, mình đang fix, thanks bạn :D
    Mình có nhận đc feedback thằng Huy biến mất mà lại quên béng sửa mất, nhưng ko ảnh hưởng tới phần chơi kế tiếp nên cũng ko phải lo đâu :)
  • tranthithaomytranthithaomy Posts: 42Registered
    Mình bí cái trò khoanh vô vuông quá ạ. Chả hiểu gì sất :(
    Có bạn nói với mình là tới đoạn đó ko biết phải làm sao, xem trailer xong thì giải đc, bạn thử xem sao :D
    Nếu bí nữa thì nói mình, mình sẽ đưa walkthrough chi tiết cách giải trò đó.

Nhân tiện, mình nghĩ là mình đã fix xong lỗi mà mr.rpg.700 tìm ra. Update link down rồi nhé :)
  • trackwalkertrackwalker Posts: 16Registered
    2 từ thôi: Quá tuyệt!
    Mình rất thích loại game giải đố kiều này, gửi lời khen cho bạn artist luôn ^^
    thật ra là được cái end khá là hack não, tại sao thằng Duy lại mất niềm tin vào bạn bè ?
    stepde14 wrote:
    Có bạn nói với mình là tới đoạn đó ko biết phải làm sao, xem trailer xong thì giải đc, bạn thử xem sao :D

Nhân tiện, mình nghĩ là mình đã fix xong lỗi mà mr.rpg.700 tìm ra. Update link down rồi nhé :)

Mình bí nữa :D
    Thanks bạn :D Công nhận mình hành bạn artist cũng dữ thật, haha.
    Cũng nhờ đống tranh đó mà mỗi ngày kéo lên kéo xuống lại có thêm động lực làm game :D
    Mừng là bạn thích thể loại game thế này :D Mình lùng mấy loại như thế này để chơi mà tiếc là nó hiếm quá, chưa kể toàn là tiếng Anh nên đến giờ chưa gặp bạn người Việt nào cùng chí hướng cả, mặc dù mình nghĩ thể loại này rất hợp với VN mình vì VN mình khá mạnh về tư duy.
    mr.rpg.700 wrote:
    thật ra là được cái end khá là hack não, tại sao thằng Duy lại mất niềm tin vào bạn bè ?
    Cái đó thì mình tính để kết mở để nếu sau này có điều kiện sẽ làm tiếp phần 2, để giải thích trong 1 phần thì khó quá, sức mình còn hạn chế :D
    stepde14 wrote:

Để xem bạn đọc đc tiếng Anh dỏm của mình ko :D Bạn kéo xuống mục "THE 2ND FLOOR - THE 1ST ROOM" nhé (Có hình Nonogram màu đỏ nên cũng dễ tìm lắm)
    http://rpgmaker.net/games/8028/walkthrough/
    Bí nữa thì mình dịch cho  ;)
    stepde14 wrote:
    Thanks bạn :D Công nhận mình hành bạn artist cũng dữ thật, haha.
    Cũng nhờ đống tranh đó mà mỗi ngày kéo lên kéo xuống lại có thêm động lực làm game :D
    Mừng là bạn thích thể loại game thế này :D Mình lùng mấy loại như thế này để chơi mà tiếc là nó hiếm quá, chưa kể toàn là tiếng Anh nên đến giờ chưa gặp bạn người Việt nào cùng chí hướng cả, mặc dù mình nghĩ thể loại này rất hợp với VN mình vì VN mình khá mạnh về tư duy.

mr.rpg.700 wrote:
    Cái đó thì mình tính để kết mở để nếu sau này có điều kiện sẽ làm tiếp phần 2, để giải thích trong 1 phần thì khó quá, sức mình còn hạn chế :D

Để xem bạn đọc đc tiếng Anh dỏm của mình ko :D Bạn kéo xuống mục "THE 2ND FLOOR - THE 1ST ROOM" nhé (Có hình Nonogram màu đỏ nên cũng dễ tìm lắm)
    http://rpgmaker.net/games/8028/walkthrough/
    Bí nữa thì mình dịch cho  ;)

Bạn nhiệt tình ghê nha. Thích :P. Cảm ơn bạn. :D
    À bạn cho mình hỏi. Tại sao khi mình vào game chơi 1 đoạn xong thoát ra tí sau vào lại thì hiện lỗi File corrupted vậy ?
  • Focker_cFocker_c Posts: 1,577Registered
    Vẽ đẹp đấy bạn.
    Giao diện cũng rất bắt mắt
    À bạn cho mình hỏi. Tại sao khi mình vào game chơi 1 đoạn xong thoát ra tí sau vào lại thì hiện lỗi File corrupted vậy ?
    Mình ko rõ về lỗi đấy. Có lẽ nó đúng như cái tên lỗi là thoát game giữa chừng rồi vô lại nên bị gián đoạn file lưu chăng? Bạn thử chơi lại từ lần save gần nhất xem sao.
    Mà có gì thắc mắc bạn cứ hỏi, nhiệm vụ của mình mà :D Có điều mình sẽ ko tiết lộ ngay lời giải mà sẽ bắt bạn trả lời topic này mãi thôi :D
    Focker_c wrote:
    Vẽ đẹp đấy bạn.
    Giao diện cũng rất bắt mắt
    Thanks bạn :D
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    [size=large]Vừa chơi xong game muốn đập máy tính vì quá hại não LOLLL~~ :( [/size]
Sign In or Register to comment.