[Software] Link down Gamemaker 8

13»

Comments

• Focker_cFocker_c Posts: 1,577Registered
    Ghê vậy ? Mình đang sử dụng bản crack đây.
    Thử cái này xem ^^
  • kumuzukumuzu Posts: 669Registered
    lại đào mộ nhé :D
    Đâu phải đào mộ đâu ^^
    Có bạn thấy topic và ko biết là có crack ko ...
    That's why
  • MeoDenLuoiMeoDenLuoi Posts: 1,425Registered
    Để mình định hướng lại thế nào là đào mộ nhé...khi ng ta nói đào mộ 1 topic tức là cái topic thuộc kiểu hoạt động trong 1 khoảng thời gian nhất định. Như 1 topic event hay 1 topic game chẳng hạn, game cũ, event cũ rồi thì còn ai đoái hoài? Trong lúc không còn ai động vào xem lại cái topic ấy thì mới coi là "đào mộ".
    Chứ ở đây, những topic như của nhoxboy lại là dành cho cả thế hệ trước lẫn thế hệ sau cùng xem, không hề giới hạn là bao lâu. Các topic thế này lúc nào cũng có người vào đọc, vào xem, vì nó là kiến thức chia sẻ tới cộng đồng, vậy nên k bao h` là lỗi thời. Như mấy cái thớt tổng hợp phần mềm + tài nguyên + tut của mình ấy, vừa rồi chẳng bị mem mới "đào" liên tục còn gì ^^
    Nói thế cho biết thôi, chứ từ "đào mộ" vẫn xài tự nhiên đi, không quan trọng hóa như vậy đâu :]]
    Thực ra nói như Mèo là chuẩn rồi.
    Nhưng nhìn vào nội dung mấy cái post cuối là hiểu đc top này có mới bị đào hay ko ^^
  • nhoxboy73nhoxboy73 Posts: 776Registered
    Thế có bị đào ko ???
  • CryingWOLFCryingWOLF Posts: 1,766Registered
    MeoDenLuoi wrote:
    Để mình định hướng lại thế nào là đào mộ nhé...khi ng ta nói đào mộ 1 topic tức là cái topic thuộc kiểu hoạt động trong 1 khoảng thời gian nhất định. Như 1 topic event hay 1 topic game chẳng hạn, game cũ, event cũ rồi thì còn ai đoái hoài? Trong lúc không còn ai động vào xem lại cái topic ấy thì mới coi là "đào mộ".
    Chứ ở đây, những topic như của nhoxboy lại là dành cho cả thế hệ trước lẫn thế hệ sau cùng xem, không hề giới hạn là bao lâu. Các topic thế này lúc nào cũng có người vào đọc, vào xem, vì nó là kiến thức chia sẻ tới cộng đồng, vậy nên k bao h` là lỗi thời. Như mấy cái thớt tổng hợp phần mềm + tài nguyên + tut của mình ấy, vừa rồi chẳng bị mem mới "đào" liên tục còn gì ^^
    Nói thế cho biết thôi, chứ từ "đào mộ" vẫn xài tự nhiên đi, không quan trọng hóa như vậy đâu :]]

Thực ra ở TTC Mèo Đen là thánh đào mộ!:bucminh:
  • MeoDenLuoiMeoDenLuoi Posts: 1,425Registered
    @Netro
    Hehe, trước có 2, 3 lần gì đấy mình từng quật tung cả cái mộ của TTC lên :]]
    Nhưng đừng lo, vì bh mà làm thế thì có mà ăn ban mấy tháng :]]
    Giờ mới biết tin tức hot này ^^
    Mèo mả gà đồng .. Có một sự liên quan nhẹ ^^
Sign In or Register to comment.