[Drop Project] -The Evil Hotpital - TEST

kOriskOris Posts: 153Registered
Game này vẫn đang con phát triển, hiện đang demo, hơi ngắn chút
Tải demo: (Chưa up)
========================================
Tên: The Evil Hotpital (Sẽ còn thay đổi)
ver: demo v1.0.02d
Cốt truyện: Tạm thời 3 Map đầu sẽ là khúc đầu cốt truyện, khúc sau thì vẫn suy nghĩ...
Download bản test:
[size=small]========================================
[/size]
[size=small]Lưu ý: Game hiện vẫn còn demo, nên chưa hoàn thành, nếu thấy ngắn thì xin lỗi  :( [/size]
[size=small]Hiện game chưa hoàn thành nên chưa có ảnh.[/size]

[size=small]================================================[/size]
[size=small]Thông báo nhỏ: Dự án bị Drop bởi mình đang bận game khác, Tạm thời thì dị án sẽ bị[/size]
[size=small]Drop khoảng 3-4 Tháng (1 lý do nữa là đang tìm thêm sources, scirpt, fixlagg,...)[/size]
Tuy mình Drop khá lâu nhưng nếu giờ đủ sources thì mình sẽ làm lại,
hiện dự án thứ 2 sẽ được giấu kính,
Thể loại: Harem, Ecchi, Hentai, (Onii-chan, Onne-chan), NTR,...
Vậy chắc là đủ thông tin, nếu Bị Drop hơn 4 tháng là Mình Đi Nha Trang nhá!...

================================================
Thông báo nho nhỏ: Mình sắp đi nha trang 1 tháng, rồi đi nhật (Trong thành phố Akihabara) 2 tháng (À, mình là Otaku, quên nói,...Mình còn vài sources Anime,...À mà thôi, Share rồi hồi một đống :v ... :(
Không đủ time ôn lại project ĐMM :(
================================================
Nói chung là: "Đi nghỉ 3 tháng đây.... :))  :3 "
Working as a freelancer. Currently holding a games project with 180k lines of code and still not finished yet (Just like YanDev)

Comments

• 0no012340no01234 Posts: 326Registered
    Vãi cả Hotpital
  • sanggameboysanggameboy Posts: 1,943Registered
    Haizzz. Điều cơ bản khi kinh doanh mọi thứ: Không có hình thì không ai tải, không ai mua, và không ai quan tâm.
  • OskaOska Posts: 26Registered
    Haizzz. Điều cơ bản khi kinh doanh mọi thứ: Không có hình thì không ai tải, không ai mua, và không ai quan tâm.

Anh Sang nói quá chuẩn.
  • OskaOska Posts: 26Registered
    Mình mới chơi thử, nói chung game cực ngắn và vẫn chưa nói lên được gì.
    Theo bạn nói vẫn đang suy nghĩ về cốt truyện phần sau, mình nghĩ tốt nhất bạn nên nghĩ ra một cốt truyện làm khung cho game trước cái đã, tiếp theo thêm chi tiết cho cốt truyện rồi hãy mới bắt tay vào làm. Vì mình cũng hay tùy hứng làm giữa chừng rồi bỏ do tắc ý.

Lưu ý: bạn nên học cách đăng bài, nó khá quan trọng để quảng bá cũng như giới thiệu về game của bạn. Cái này cũng có trong quy định của "Phòng trưng bày" đấy.
  • kOriskOris Posts: 153Registered
    Tui còn đang phát triển...
    Working as a freelancer. Currently holding a games project with 180k lines of code and still not finished yet (Just like YanDev)
  • kOriskOris Posts: 153Registered
    Oska wrote:
    Mình mới chơi thử, nói chung game cực ngắn và vẫn chưa nói lên được gì.
    Theo bạn nói vẫn đang suy nghĩ về cốt truyện phần sau, mình nghĩ tốt nhất bạn nên nghĩ ra một cốt truyện làm khung cho game trước cái đã,  tiếp theo thêm chi tiết cho cốt truyện rồi hãy mới bắt tay vào làm. Vì mình cũng hay tùy hứng làm giữa chừng rồi bỏ do tắc ý.

Lưu ý: bạn nên học cách đăng bài, nó khá quan trọng để quảng bá cũng như giới thiệu về game của bạn. Cái này cũng có trong quy định của "Phòng trưng bày" đấy.
    Cái này là tui vẫn chưa hoàn thành, còn demo, bản chính thức chưa được công bố vì lý do:
    "Map thì có nhiều, còn event thì hơi ít nên bạn thấy nó ngắn, khi hoàn thành tui sẽ thông báo,"
    lý do thứ 2: "Còn thiếu vài titleset Kinh dị  :( , nhạc, chapset thì đầy đủ, titleset thì vài cái còn bị lỗi :( "

Bạn nhìn cái ver thì biết nha, khi tui up bỏ cái chữ a,b,c,x,y,z... đằng sau thì game đã hoàn thành nha!"
Sign In or Register to comment.