BEATO

MelonMelon Posts: 116Registered
Game âm nhạc mình làm để học Unity. Ngoài một số bản nhạc kèm sẵn trong game, bạn còn có thể load files nhạc trên máy. Sẽ release cho Android.

Như mọi khi các dự án cá nhân cứ làm gần xong là mình mất động lực muốn bỏ nên lập thread hy vọng nâng cao được tinh thần của bản thân.  :(

Comments

• MelonMelon Posts: 116Registered
    Hôm nay làm hoàn chỉnh phần list và load files nhạc trên Android, chỉ còn cái bộ lọc nhạc theo tên nữa là xong.

Video game chơi với Fugue in Gee Miner ~ Kevin MacLeod (originally composed by J. S. Bach):
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    Làm nhanh thật đấy, bao giờ có link vậy em
    :3 :3 :3
  • red_evilspiritred_evilspirit Posts: 9Registered
    Ý tưởng hay đó, nên đầu tư cho phần hình ảnh thêm nữa
    Mình cũng đang làm trên unity nhưng không có ý tưởng nào hấp dẫn cả :(
  • MelonMelon Posts: 116Registered
    Dang_Khoa wrote:
    Làm nhanh thật đấy, bao giờ có link vậy em
    :3 :3 :3

Chắc trong tuần này. Làm xong em chờ mấy ngày mới release để lỡ đột nhiên nhận ra có gì cần chỉnh sửa. Anh có rảnh chơi thử trước giúp em nhé, game đơn giản test cũng lẹ.
    Ý tưởng hay đó, nên đầu tư cho phần hình ảnh thêm nữa
    Mình cũng đang làm trên unity nhưng không có ý tưởng nào hấp dẫn cả :(

Cám ơn bạn đã góp ý. Nếu bạn không thấy phiền thì ta kết bạn nhé. Hiện tại mình chỉ có mỗi anh Khoa là bạn với sở thích game dev. :(
  • red_evilspiritred_evilspirit Posts: 9Registered
    Melon wrote:

Chắc trong tuần này. Làm xong em chờ mấy ngày mới release để lỡ đột nhiên nhận ra có gì cần chỉnh sửa. Anh có rảnh chơi thử trước giúp em nhé, game đơn giản test cũng lẹ.

Cám ơn bạn đã góp ý. Nếu bạn không thấy phiền thì ta kết bạn nhé. Hiện tại mình chỉ có mỗi anh Khoa là bạn với sở thích game dev. :(
    Ok, có gì trao đổi giúp đỡ nhau cho có tinh thần làm game
    Chứ một mình thì toàn làm được một ít rồi bỏ dở
Sign In or Register to comment.