VIP Fshare 7 ngày và code xem ngoại hạng anh 1 tháng free cho 2 bạn

Black FaceBlack Face Posts: 424Registered

Hiện tại mình được Fshare tặng những thứ này, mình không có nhu cầu dùng đến nên sẽ tặng lại cho các bạn 2 phần quà trên cùng, là VIP Fshare 7 ngày và code xem ngoại hạng anh miễn phí trong 1 tháng, cho 2 bạn may mắn. Còn 2 phần quà phía dưới thì mình đã xem qua, giảm giá FPT box 600k không có lợi hơn so với mua box bên FPT Telecom, giảm 35% khi mua vip 1 năm còn 325k, trong khi đang có khuyến mãi VIP 1 năm 300k, nên mình sẽ ko tặng 2 phần quà vớ vẩn này nhé.

Thể lệ tham dự và nhận thưởng:

- Không phải là Admin diễn đàn (Mod có thể tham gia)
- Tài khoản có bài viết trên 50
- Trả lời đúng và nhanh nhất câu hỏi dành cho phần quà.

Như vậy phần thưởng sẽ hướng đến các bạn là thành viên có cống hiến cho diễn đàn, dưới đây là 2 câu hỏi cho 2 phần quà trên, 1 thành viên ko thể nhận cả 2 phần quà nhé.

Câu hỏi dành cho gói VIP Fshare 7 ngày:
Tên đầy đủ của Admin diễn đàn taotrochoi.com là gì ?

Câu hỏi dành cho gói 1 tháng miễn phí xem ngoại hạng anh tại FPT Play:
Diễn đàn Tạo Trò Chơi đang thảo luận bao nhiêu công cụ (phần mềm) lập trình game?

Sau khi có câu trả lời của các đáp án, xin nhờ Admin Dang_Khoa vào xác nhận câu trả lời, mình sẽ gửi quà qua inbox cho bạn nào trả lời đúng. Chúc các bạn may mắn :)

Comments

• Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    Mình xác nhận là bài viết này hợp lệ nha, mọi người nhanh chóng tham gia nha
    :cool: :cool: :cool:
  • Quang TrầnQuang Trần Posts: 258Registered
    Câu 1 : Trương Đăng Khoa
    Câu 2 : 7 phần mềm : RPG Maker, Game Maker, Unity, Construct 2, Stencyl,  OpenBOR, Visual Novel.

Kiếm cái acc về tải phim ;) ;) ;)
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    fshare get link có phải nhanh hơn không :v
  • CryingWOLFCryingWOLF Posts: 1,766Registered
    Câu 1 : Trương Đăng Khoa  :shy:

Câu 2 : Chủ yếu là RPG Maker và Game Maker, ngoài ra còn có Construct 2, Unity,  Stencyl,  OpenBOR, Visual Novel.  :D
  • Black FaceBlack Face Posts: 424Registered
    Câu 1 : Trương Đăng Khoa
    Câu 2 : 7 phần mềm : RPG Maker, Game Maker, Unity, Construct 2, Stencyl,  OpenBOR, Visual Novel.

Kiếm cái acc về tải phim ;) ;) ;)

Mr.J wrote:
    Câu 1 : Trương Đăng Khoa  :shy:

Câu 2 : Chủ yếu là RPG Maker và Game Maker, ngoài ra còn có Construct 2, Unity,  Stencyl,  OpenBOR, Visual Novel.  :D

Câu trả lời của 2 bạn trên đều đúng, nhưng quy định thì chỉ mỗi người nhận được 1 phần quà, và mình xin lỗi luôn là 2 cái code này chỉ sử dụng được cho account của mình, cho nên mình không thể trao thưởng cho các bạn như đã ra điều lệ trên.

Bù lại, mình sẽ tặng 2 bạn, mỗi bạn 1 account trong đó có 30.000 điểm thưởng, các bạn có thể sử dụng để đổi 30 ngày vip hoặc ngày nào muốn là vip thì đổi ngày đó, mỗi ngày vip là 1.000 điểm thưởng và sử dụng trong 24h, để bù lại thiếu sót mà mình đã sơ suất khi không biết mấy mã code chỉ sử dụng được cho mỗi account của mình. Chân thành xin lỗi các bạn  :(

2 bạn nhận dc inbox thì reply lại giúp mình nhé !
Sign In or Register to comment.