DROP

vishi221vishi221 Posts: 99Registered

Comments

• Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    Spam topic cảnh cáo 50%...nếu là chung 1 game làm ơn làm chung 1 cái topic đi nhiều quá làm tuii bối rối vccc luôn rồi nè...
    Logo game thì xấu,...Hình ảnh chưa được đẹp ...Tóm lại để chơi thử rồi xem nội dung hay ko !!
    1 : Câu nói quen thuộc từ chapter 1, bạn ko chịu lắng nghe mọi người(plz viền face lại dùm con -.- )
    2 :Các cánh cửa chưa mở mà vẫn vào trong được ( hư cấu thiếu logic)
    3 : Nhạc lúc vào trường giống nhạc ăn cắp của game PKM
    4 : Để event nhiều quá gây ra lag , rất khó chịu
    5 : Bạn chỉnh tối vừa đủ thôi chứ nhìn như cắt ảnh ra ghép vào á ...
    6 : Bạn chỉnh đèn lại đi bỏ cái kiểu đèn ở phía ngoài map nhìn kì kì sao á
    7 : Trong các phòng học bạn nên chỉnh cho ko thể đi qua bàn ghế đi kì kì sao á
    8 : Các map làm không logic như bước lên cầu thang xong bước xuống cầu thang bên phải thì ra cái map nằm phía trên hư cấu...Thiếu logic
    ....Còn nhiều nữa nhưng vì lag quá không chơi nổi !!
    Nếu được chấm điểm mình sẽ cho : 3/10
    >Mình chỉ nói theo quan điểm của mình chứ ko phải dìm hàng bất kì ai nếu bạn ko nghe thì mình chịu thôi chứ biết sao giờ ...
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    Chung 1 game thì đúng là nên đưa vào 1 topic đi, chia ra vậy loãng lắm, mọi người khó theo dõi
    :< :< :<
  • vishi221vishi221 Posts: 99Registered
    Spam topic cảnh cáo 50%...nếu là chung 1 game làm ơn làm chung 1 cái topic đi nhiều quá làm tuii bối rối vccc luôn rồi nè...
    Logo game thì xấu,...Hình ảnh chưa được đẹp ...Tóm lại để chơi thử rồi xem nội dung hay ko !!
    1 : Câu nói quen thuộc từ chapter 1, bạn ko chịu lắng nghe mọi người(plz viền face lại dùm con -.- )
    2 :Các cánh cửa chưa mở mà vẫn vào trong được ( hư cấu thiếu logic)
    3 : Nhạc lúc vào trường giống nhạc ăn cắp của game PKM
    4 : Để event nhiều quá gây ra lag , rất khó chịu
    5 : Bạn chỉnh tối vừa đủ thôi chứ nhìn như cắt ảnh ra ghép vào á ...
    6 : Bạn chỉnh đèn lại đi bỏ cái kiểu đèn ở phía ngoài map nhìn kì kì sao á
    7 : Trong các phòng học bạn nên chỉnh cho ko thể đi qua bàn  ghế đi kì kì sao á
    8 : Các map làm không logic như bước lên cầu thang xong bước xuống cầu thang bên phải thì ra cái map nằm phía trên hư cấu...Thiếu logic
    ....Còn nhiều nữa nhưng vì lag quá không chơi nổi !!
    Nếu được chấm điểm mình sẽ cho : 3/10
    >Mình chỉ nói theo quan điểm của mình chứ ko phải dìm hàng bất kì ai nếu bạn ko nghe thì mình chịu thôi chứ biết sao giờ ...
    Điểm yếu mình là không giỏi vẽ vời nên bạn thông cảm , chứ chơi game hoặc nói về âm nhạc thì mình ham lắm
    1 : Mình sẽ tự khắc phục về điểm này , chắc mắt mình có vấn đề nên cắt viền quen rồi
    2 : Đó là mình cố ý không để cửa , cái nào có cửa thì có tiếng mở cửa + đóng và cái đó là đi qua như bt thôi sợ map quá bự gây lag
    3 : Nhạc đó là trong OST anime Seiken Tsukai no World Break , credits ost nhạc mình đã ghi để hết bên chapter 1
    4 : Máy bạn cấu hình ntn mà lag vậy
    5 : Tối vừa đủ tầm ntn , sợ tối quá không thấy rõ đường đi + đồ vật
    6 : Đèn mình nhớ đâu ra ngoài map đâu
    7 : Mình sẽ sửa , thấy ghế đi được cũng chả tác dụng gì
    8 : Tại mình bắt chước cái game nào mà giờ mình quên tên rồi
    Cảm ơn đã đánh giá game
    Dang_Khoa wrote:
    Chung 1 game thì đúng là nên đưa vào 1 topic đi, chia ra vậy loãng lắm, mọi người khó theo dõi
    :< :< :<
    Sorry anh , tại thấy cốt chuyện + hình ảnh thấy hơi dài chèn đầu topic nhìn sẽ hơi rối mắt
    Xóa Topic giùm em nhé
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    -.- Bạn đang spam comment đó nếu muốn trả lời gì làm ơn dùng chung 1 cái thôi, hãy học theo mình viết 1 nùi trong 1 comment!!
    --Đèn ở phía ngoài : kìa !! bạn nên gắn như thêm ánh sáng thôi chứ đừng làm vậy xấu map...Như là nó bị cơ động dính 1 loại ánh sáng từ đèn -.-..
    --Map ko logic : nếu bạn bước lên cầu thang xong đi xuống(phía bên phải) thì map phải quay lại ở dưới chứ ko có lên phía trên như bạn !!
    - Tối : Bạn có thể thấy là phần tối như ảnh cắt nhìn mất tự nhiên bạn mở tint sceen chọn dark rồi chỉnh cho nó tối 1 chút nữa nhìn như vậy không đẹp lắm ( Tùy nếu bạn ko thích thì thôi )
    - Lag game !! : Tại bạn để event nhiều quá sẽ gây lag làm chậm, nguyên nhân chủ yếu là bạn để map trống quá rộng và event đèn quá nhiều, máy mình chỉ lag tí thôi như đôi lúc nhân vật đứng luôn rất khó chơi (klq nhưng máy mình còn chơi được Over watch ko lag ,mà chơi game bạn lag thấy rõ ! )
    -.- Bạn đang spam comment đó nếu muốn trả lời gì làm ơn dùng chung 1 cái thôi, hãy học theo mình viết 1 nùi trong 1 comment!!
    --Đèn ở phía ngoài : kìa !! bạn nên gắn như thêm ánh sáng thôi chứ đừng làm vậy xấu map...Như là nó bị cơ động dính 1 loại ánh sáng từ đèn -.-..
    --Map ko logic : nếu bạn bước lên cầu thang xong đi xuống(phía bên phải) thì map phải quay lại ở dưới chứ ko có lên phía trên như bạn !!
    - Tối : Bạn có thể thấy là phần tối như ảnh cắt nhìn mất tự nhiên bạn mở tint sceen chọn dark rồi chỉnh cho nó tối 1 chút nữa nhìn như vậy không đẹp lắm ( Tùy nếu bạn ko thích thì thôi )
    - Lag game !! : Tại bạn để event nhiều quá sẽ gây lag làm chậm, nguyên nhân chủ yếu là bạn để map trống quá rộng và event đèn quá nhiều, máy mình chỉ lag tí thôi như đôi lúc nhân vật đứng luôn rất khó chơi (klq nhưng máy mình còn chơi được Over watch ko lag ,mà chơi game bạn lag thấy rõ ! )
    - Vậy mình sẽ del mấy cái đèn dính tường ngoài map và nâng độ rộng ánh sáng
    - Dark thì mình để -40 
    - Cầu thang mình sẽ làm lại 
    - Sao mình test game thấy ko lag nhỉ à mà có lag lúc đầu mới vào trời mưa thôi , mình chơi Overwatch set low fps : 50-60 thôi đấy , chưa tính combat giữa đám đông drop còn 30-40
  • dsiver144dsiver144 Posts: 1,064Registered
    Thấy game của thím trên RMN. Tải về chơi. Tự nhiên FPS tụt thảm hại. Del luôn.
    Dark Sky wrote:
    Thấy game của thím trên RMN. Tải về chơi. Tự nhiên FPS tụt thảm hại. Del luôn.
    Chẳng có đoạn nào mình bị tụt cả , mà giờ ver MV tụt FPS cũng phải thôi vì nó đã hoàn thiện đâu , tính xài cái plugin hỗ trợ tăng fps mà xài thì xài vào game thì ngắm cái Menu chứ chả ấn đc gì cả  :(
Sign In or Register to comment.