Help !! ai có biết chút về Desmume không giúp với

Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
[align=center] :@ Như tiêu đề ai giúp em với hôm nay em được giữ 5 máy laptop trong phòng làm game ( giống quán nét mà chủ yếu máy được cài toàn game rpg ) mấy anh chị trong nhóm để em giữ chiều tối mới lấy..Em lấy chơi pokemon được 1 lúc thì anh chị về ,phòng phải đóng cửa em lấy file chơi pokemon ( Giả lập desmume) up lên mạng xong tải về chơi thì bị 1 lỗi không biết nói sao hơn... Lúc đầu mở file desmume.exe lên thì vẫn bình thường tới lúc chọn game thì nó tự tạo ra 1 file khác cùng tên trong file này chỉ có roms và desmume.ini...Sau đó mở game không được nữa..Giả lập desmume lúc đầu của em cũng bị hư theo lun xóa tải lại vẫn bị lỗi hellppppp !! [/align]
[align=center]Hình ảnh lỗi[/align]
[align=center]GHnNqVH.jpg[/align]
[align=center]ON87Oyq.jpg[/align]
[align=center]Cd6mVpq.jpg[/align]
[align=center]KIzZCri.jpg[/align]
[align=center]-) mấy thím nào chơi giả lập này nhiều rồi giúp em với ạ  :( [/align]

Comments

• BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    XÓa file game đi xóa tất luôn tải lại, à nếu có save thì copy file save lại.
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    BakaWairu wrote:
    XÓa file game đi xóa tất luôn tải lại, à nếu có save thì copy file save lại.

:(  vẫn bị
  • vietanhk7vietanhk7 Posts: 40Registered
    Mở ra trắng tinh đúng ko bạn?  Bạn download desmume phiên bản khác trên mạng về Link: http://desmume.org/download/ , copy file game và file save vào, khởi động giả lập mới. Load file save cũ. Ok

:at: :at: :at: :at: :at:
    vietanhk7 wrote:
    Bạn download desmume phiên bản khác trên mạng về, copy file game và file save vào, khởi động lại giả lập. Load file save cũ. Ok

Mình đã download desmume phiên bản mới nhất và cài game khác (PKM White 2) nhưng vẫn không mở lên được  :( mở lên nó hiện ra file desmume mới và màn hình game trắng xóa ko có 1 tiếng động :(
    vietanhk7 wrote:
    Bạn download desmume phiên bản khác trên mạng về, copy file game và file save vào, khởi động lại giả lập. Load file save cũ. Ok

Mình đã download desmume phiên bản mới nhất và cài game khác (PKM White 2) nhưng vẫn không mở lên được  :( mở lên nó hiện ra file desmume mới và màn hình game trắng xóa ko có 1 tiếng động :(

Lúc trước sau khi cài lại win mình cũng bị nhưng download lại desmume là hết.
    vietanhk7 wrote:

để mình upload
    Đây T^T vẫn ko lên
    vietanhk7 wrote:

bạn tìm trong máy những file có tên desmume. Xóa hết những file có tên desmume trước rồi download file này về http://www.mediafire.com/download/zy21n33a5wf47mf/desmume.zip
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    đầy đủ giả lập và game
    http://www.emuparadise.me/Nintendo_DS_ROMs/Pokemon_-_HeartGold_Version_(U)/50858

nhà vẫn còn con 3ds với 1 con vita lâu lắm không nghịch lại
    Đã mở được vừa mới reset máy xong mà giờ không chơi được pokemon White nữa T^T chơi pkm white 2 . Đang định chơi bản việt hóa của team mình mà giờ chắc chơi dc mõi pkm white 2 (black 2 , black cũng bị ko lên nhé chỉ chơi dc mõi white 2 T^T )
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    việc cần làm là tắt máy đi ngủ, mai sẽ chơi đc :v
Sign In or Register to comment.