[Drop][VXA-Indev]Into The Dream

13»

Comments

• Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    0no01234 đang spam kìa -.- hạn chế chat liên tiếp nhé
    Nghi vấn để drop để câu kéo topic -.- ..... topic đã drop thì xóa nhé hạn chế biến topic drop thành spam nữa
  • TkTsTkTs Posts: 482Registered
    thái độ của bạn làm mình nhứt bàn tọa quá - bộ drop là không được thảo luận à - lại còn nghi vấn, VTV chìm à !
    dạ ko có sợ chuyển sang chế độ spam thôi ^^ nếu muốn nói chuyện thì có thể ra box chat ở ngoài trang chủ chat mà !! Còn thảo luận thì tự nhiên ạ !
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Thái độ gì thế nhỉ?
    Thứ nhất : Thành viên không thể xóa bài mình ngoại trừ mod thuộc box đó, SMod và Admin. Bảo bạn ấy xóa thì xóa bằng niềm tin và hi vọng
    Thứ hai: Câu kéo? Câu kéo chỗ nào cơ nhỉ? Tôi chỉ thấy bạn ấy comment một cách bình thường. Không có gì được gọi là spam cả.
  • 0no012340no01234 Posts: 326Registered
    0no01234 đang spam kìa -.- hạn chế chat liên tiếp nhé
    Nghi vấn để drop để câu kéo topic -.- ..... topic đã drop thì xóa nhé hạn chế biến topic drop thành spam nữa

Ghi liên tiếp hai lần mới là spam chứ :/ Mà cái này họ chia buồn, Hari kêu là spam :( làm t đã buồn nay còn buồn hơn
    Em chỉ sợ topic drop thành spam như vài bài gần đây thôi ạ !!! Em xin lỗi
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Anh cảm ơn lòng tốt của em. Nhưng lần sau nhắc nhở thì coi chừng thái độ của mình.
    I am still watching you.
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Drop dự án không đồng nghĩa với không được bình luận, và nếu như mọi người thật sự spam thì mod sẽ giải quyết, Hari có ý thức là tốt rồi! Em k nên bình luận với lời lẻ như thế, dễ gây mất lòng lắm e ạ!
  • leequangsonleequangson Posts: 730Registered
    Còn chưa cả có demo, làm sao thiên hạ biết thớt drop cái lmht gì
  • 0no012340no01234 Posts: 326Registered
    Còn chưa cả có demo, làm sao thiên hạ biết thớt drop cái lmht gì
    làm đã xong đâu mà có demo thím .-. h đang định làm lại tử đầu
Sign In or Register to comment.