[Game] [Android] Phantom of the Kill

HydraHydra Posts: 1,004Moderators
Xin lỗi các bạn trước vì bào này không chi tiết như những bái trước. Tựa game mình giới thiệu cho các bạn hôm nay sẽ là tựa game vừa mới phát hành Phantom of the Kill.

Nếu bạn hâm mộ tựa game Fire Emblem thì bạn không thể bỏ lỡ tựa game này vì nó có lối chơi giống hệt.

Nhà phát hành game này là người Nhật nên bạn biết rồi đó... giọng mấy em Nhật nghe cực kì dễ thương :shy:

Đây là Game Online nhé :3. Kết nối bằng Facebook, ngôn ngữ là English :3

[align=center][size=xx-large]Screenshot[/size][/align]
lZx_jWRT9rBPJi5Q4n8gyEEBs9AFNg3ld7lgI0sjYW2BZQGgdzssLuBdrC5egewQCvRSrJ8L4CADnjFbmiA4_thumb.png
game-thu-sap-duoc-choi-phantom-of-the-kill-phien-ban-tieng-anh.jpg[/align]

[align=center][size=xx-large]Download[/size][/align]
[align=center]Google Play[/align]
[align=center]Apple Store[/align]

Comments

• Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    Cái này quảng cáo khá là rầm rộ Fire Emblem phiên bản Waifu, dạo này hay ra mấy game kiểu fan - service thế này nhỉ, Overwatch - Team Fotress phiên bản mông và vếu, Tomb Rider - Uncharted phiên bản chơi bằng 1 tay...
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Bướm wrote:
    Cái này quảng cáo khá là rầm rộ Fire Emblem phiên bản Waifu, dạo này hay ra mấy game kiểu fan - service thế này nhỉ, Overwatch - Team Fotress phiên bản mông và vếu, Tomb Rider - Uncharted phiên bản chơi bằng 1 tay...

Kích thích thị hiếu người dùng :))
    Dang_Khoa wrote:
    Game có auto không em
    ;) ;) ;)

Không có anh. Mà ... cất dao đi
    Dang_Khoa wrote:
    Game có auto không em
    ;) ;) ;)

Không có anh. Mà ... cất dao đi

Không phải dao, đó là kiếm ở trạng thái bình thường đó em à
    :cool: :cool: :cool:
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Có cả phiên bản cho iOS rồi nha bạn Hùng đẹp trai! :x
  • sereneserene Posts: 101Registered
    Mèn ơi, tài nguyên đẹp :'( , giá mà có được đống tài nguyên này để dùng cho Unity ლ(´ڡ`ლ)
    Yuu wrote:
    Có cả phiên bản cho iOS rồi nha bạn Hùng đẹp trai! :x

Thế à, để mình cập nhập
  • dsiver144dsiver144 Posts: 1,064Registered
    Giống Fire Emblem quá cơ : V Phải kéo về chơi mới đc.
    Tình hình là có ai đã chơi trò này lâu rồi thi hướng dẫn giúp em 1 tí :
    1. Sau rất nhiều lần re-roll và giờ muốn nãn bỏ game khỏi chơi gì hết, thì cuối cùng ra được 1 con 5* Asclepius type magic, dù ko phải là Durandal type Dex như nhiều người trên Reddit recommend, nhưng xem nhận xét trên 1 trang Japan thì thấy bảo rằng con này thuộc top Healer, vậy có nên giữ và chơi luôn hay re-roll cho đến khi có Durandal ? , liệu khởi đầu game bằng 1 con top healer có thuận tiện không hay phải cố roll ra 1 con top attacker để dễ dàng vượt ải ?
    2. Có những lưu ý gì trong cách train, equip, evolution ko ? , em không muốn sau khi chơi 1 thời gian thì phát hiện ra mình đã làm sai nhiều thứ và nát báy cái game để rôi phải xóa game chơi lại từ đầu = ='' , very nãn luôn, nên muốn nhờ các tiền bối game này tư vấn giúp những kinh nghiệm.
    Thanks, a lot.
    Chơi cho vui thôi mà, từ từ cũng kiếm được hết mấy con mình muốn thôi
    :D :D :D
    Huuuraaaaay, cuối cùng cũng roll ra flying Dunrandal type Dex, bắt tay vào cày hoooy (ノ◕ヮ◕)ノ*: ・゚✧
    serene wrote:
    Huuuraaaaay, cuối cùng cũng roll ra flying Dunrandal type Dex, bắt tay vào cày hoooy  (ノ◕ヮ◕)ノ*: ・゚✧

:my: :my: :my:
Sign In or Register to comment.