[Art] mình mới tập vẽ nhận hết gạch đá lun :D mong sao lên tay thui

2»

Comments

• Gấu Bụng BựGấu Bụng Bự Posts: 7Registered
    Yuu wrote:
    BBCode forum mình có vấn đề hay sao nhỉ?

Cơ mà bạn vẽ nhìn hơi rối nên khó mà nhận ra được đang vẽ gì, theo mình thì đây là 2 con voi hay 2 con bò gì đó vì có cái sừng. Con lông mày mặt trời đeo cái khuyên sừng mặt trăng  và ngược lại. Chủ đề nói về tình cảm? Còn về thể loại Furry thì mình khá là ủng hộ, dẫu sao thì thể loại này cũng không mấy thịnh hành ở VN cho lắm! Chúc bạn đạt được nhiều thành công trong tương lai! :v

P.s: Còn ai không biết Furry là gì thì mình xin giải thích ngắn gọn, Furry là vẽ người nhưng mang hình dáng động vật (phong cách mấy con thú đứng được với lái xe của Mỹ đó!)...

P.s2: Nhân tiện thì Chào mừng bạn đã đến với TTC!!! Box Artist luôn cần những người có đam mê như bạn!!! :D
    cái sừng bạn nói là cái tai đó :')
    Hoan Viker wrote:
    Góp ý với chủ thớt tí :v
    Bạn trả lời về các bình luận của mọi người thì nên ghi trong một cái luôn nhé. :D
    Nếu bạn sợ nhầm lẫn thì dùng thẻ
    [hr]

mình ko bít làm sao lun á
    Hoan Viker wrote:
    Bạn trả lời về các bình luận của mọi người thì nên ghi trong một cái luôn nhé. :D
    [hr]

• Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Hoan Viker wrote:
    [hr]

Thôi để mấy mod có việc làm cũng được :v
    Bác khỏi sửa chi tốn công =))
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    Yuu: Mình khuyến cáo bạn không được post liên tục nhiều bài nữa... Đã chỉnh sửa và xóa bớt bình luận của bạn, bạn hãy thử nhấn vào sửa bài viết để tìm hiểu cách dùng [ hr ]
    nha! '_'
  • BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    Yuu wrote:

Cơ mà bạn vẽ nhìn hơi rối nên khó mà nhận ra được đang vẽ gì, theo mình thì đây là 2 con voi hay 2 con bò gì đó vì có cái sừng. Con lông mày mặt trời đeo cái khuyên sừng mặt trăng  và ngược lại. Chủ đề nói về tình cảm? Còn về thể loại Furry thì mình khá là ủng hộ, dẫu sao thì thể loại này cũng không mấy thịnh hành ở VN cho lắm! Chúc bạn đạt được nhiều thành công trong tương lai! :v

P.s: Còn ai không biết Furry là gì thì mình xin giải thích ngắn gọn, Furry là vẽ người nhưng mang hình dáng động vật (phong cách mấy con thú đứng được với lái xe của Mỹ đó!)...

P.s2: Nhân tiện thì Chào mừng bạn đã đến với TTC!!! Box Artist luôn cần những người có đam mê như bạn!!! :D
    vậy cái oneshot "Little Red and Wolf" của sói cũng có tag furry này hả :v
  • YuuYuu Posts: 1,160Registered
    BakaWairu wrote:
    Yuu wrote:

vậy cái oneshot "Little Red and Wolf" của sói cũng có tag furry này hả :v

Nó là một thể loại nghệ thuật vẽ chứ k phải thể loại truyện nên k cần tag!  :dodgy: :dodgy: :dodgy:
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    wow tranh vẽ bằng wacom, tranh kiểu này thì chỉ có màu cần gì line, bạn đang dùng loại nào thế, đang muốn mua wacom mà chưa quyết định được
    Bướm wrote:
    wow tranh vẽ bằng wacom, tranh kiểu này thì chỉ có màu cần gì line, bạn đang dùng loại nào thế, đang muốn mua wacom mà chưa quyết định được
    wacom bamboo cth470
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    wacom bamboo cth470

Con này pressure thấp quá nhỉ, nếu dùng cho mode luminosity sợ là không ổn lắm, mà có tẩy với không tẩy khác gì nhau nhỉ, người thì bảo là quan trọng người thì bảo là không có cũng đươc
Sign In or Register to comment.