[LOL] Mid Season Invitational

2

Comments

• heoconuninheoconunin Posts: 22Registered
    ôi chu cha mạ ơi có 4rum về game rpg và các thể loại khác cái tin này ai chả biết trên diễn đàn Riot ạ, mod này thấy làm ăn kì quá nha đăng bài topic thì nhiều mà toàn chuyện xàm xí ko -.-;; bớt câu topic dùm lại cái và #ngungnguocdai bằng những trò như thế nữa được không ?
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    ông không đọc tên box à, vỉa hè thế lúc nào vỉa hè cũng phải bàn về game RPG à :v
  • BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    Sói định chỉ lo mảng chính tả thôi nhưng mà...
    thì tôi có vi phạm cái gì đâu, ai chả biết là trên riot đầy, cơ mà mang về đây cho ai thích xem như mình bình luận dự đoán thôi, ông nào k chơi thì vào buông mấy lời cay đắng cũng đc, chứ như ông kia vào nói cái gì mà game RPG và các game khác thế mục vỉa hè này lập ra nhằm mục đích gì vậy khi mà có mục game rồi, tôi nhận sai là hay lập topic nhưng toàn là mấy topic góp vui cho anh em, anh em vào chém gió thoải mái tôi có nói gì đâu. Vào war dota vs lol thì tôi bảo dừng lại và bàn về lol thôi
    rõ là ông kia thấy tôi lập topic thấy ngứa ngáy cái gì hay sao ấy :v
  • Quang TrầnQuang Trần Posts: 258Registered
    Ông kia cứ thích bắt bẻ :v :v :v
    Ôi chu cha mạ ơi đăng báo gì tùm lum ko bạn mod đọc lại từ trang vỉa hè đầu tiên đi có ai đăng mấy thông tin như thế này chưa hazz đăng gì ko chả ăn nhập gì nhau cả chán nói hoài chả hiểu, chả biết tiếp thu, câu topic thì từ từ thôi chứ vỉa hè chứ đâu phải pháo đài báo chí cho bạn đăng cái gì cũng được. Thà bây giờ bạn đăng mấy cái như rpg maker mấy cái game có link download còn thấy được chứ đăng gì đâu ko bộ người ta ko biết lên coi báo hay sao mà đăng gì ko chắc mốt TTC hết là nơi để phát triển game nữa rồi mà đổi thành nơi đăng tràn đầy báo chí thôi cũng nên nào là :'' tên bạn có ý nghĩa gì'' rồi tới '' công viên .... '' bộ ko thấy xàm hả
    xin mời bạn xem

có cái gì nó ăn nhập với game RPG k ạ
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    heoconunin wrote:
    Ôi chu cha mạ ơi đăng báo gì tùm lum ko bạn mod đọc lại từ trang vỉa hè đầu tiên đi có ai đăng mấy thông tin như thế này chưa hazz đăng gì ko chả ăn nhập gì nhau cả chán nói hoài chả hiểu, chả biết tiếp thu, câu topic thì từ từ thôi chứ vỉa hè chứ đâu phải pháo đài báo chí cho bạn đăng cái gì cũng được. Thà bây giờ bạn đăng mấy cái như rpg maker mấy cái game có link download còn thấy được chứ đăng gì đâu ko bộ người ta ko biết lên coi báo hay sao mà đăng gì ko chắc mốt TTC hết là nơi để phát triển game nữa rồi mà đổi thành nơi đăng tràn đầy báo chí thôi cũng nên nào là :'' tên bạn có ý nghĩa gì'' rồi tới '' công viên .... '' bộ ko thấy xàm hả

1) Lý sự cùn
    2) Đọc hết cả hơi
    3) Sao mà giống Hari thế
    4) Đăng bài là quyền của mọi thành viên TTC. Nếu mà đăng nội dung không thích thù admin là xóa nhá
    5) Đây là mod vỉa hè. VỈA HÈ. Là nơi bàn luận đủ thứ chuyện trên trời dưới đất nhé.
    6) Ông BakaWairu xem thử tôi có xai chíng chả khôn nge :v
    1 lần nữa ai ns tao giống con Hari tao đánh vô bản mặt nhé
    bình tĩnh bạn ơi, có gì tranh luận với nhau nhẹ nhàng chứ làm gì đến mức phải xưng tao mày thế
  • BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    heoconunin wrote:

"Thuần phong mỹ tục" Warning! :P :P :P
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Mấy bác cứu em. Cái mặt là cái thứ đẹp nhất của em mà nó tát thì còn gì là em nữa :((
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    heoconunin Box vỉa hè thì mọi người có thể bàn luận tự nhiên, chuyện gì cũng được miễn đừng vi phạm nội quy forum, nên bàn về các giải đấu game cũng không sao cả. Làm game căng thẳng nên mọi người cũng cần bàn luận giải trí, nên đừng cứng nhắc quá làm gì.

Các mod cũng nên nhẹ nhàng với thành viên, hạn chế gây war nha.

:3 :3 :3
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    heoconunin wrote:
    Đề nghị sửa đổi
    1: Không chấm không phẩy đọc cụt hơi mà không hiểu ý chủ thớt muốn nói là gì :v
    Nguyên một đoạn văn thấy được vài dấu chấm, còn lại ý thì lủng củng, không phẩy không ngắt làm người đọc không hiểu gì cả.
    P/s: Với tư cách là một nhà văn của TTC, tôi không thể chịu được cách viết này. :v
    heoconunin wrote:

2: Hạn chế teencode đi. Nói chứ không phải ns, đừng làm mất đi sự trong sáng của Tiếng Việt :v
    ( Không liên quan nhưng tôi nhớ SGK Văn lớp 6-7 gì đó có dạy "Sự giàu đẹp của tiếng việt" rồi mà nhỉ )
    Mà chưa chắc bạn đã lớn hơn ai đâu mà xưng mày với tao :/ Đừng có giận quá mất khôn.
    Có gì thì từ từ nói.
    các cua rơ hãy trở về đúng cung đường của mình nào :v
    Dang_Khoa wrote:
    Các mod cũng nên nhẹ nhàng với thành viên, hạn chế gây war nha.

:3 :3 :3

oke anh, cái này em làm được :v
Sign In or Register to comment.