Ức chế quá rùi nha

Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
[align=center]Cần một lời giải thích em đưa ảnh em làm partner lên bị cảnh báo 30% đùa mới lên mod làm ăn gì kì thế muốn cảnh báo ai là cảnh báo à [/align]

[align=center]J2EcniR.jpg[/align]

P/s : xem lại coi topic đi mấy người kia chát liên tục em gần 1 mấy mới chat tiếp bảo spam  :( [/align]
«13

Comments

• Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    hãy dễ tính như mình, chỉ ban chứ không có cảnh báo :v
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
    Mod chỉ quản lý khu vực của mình, nên việc cảnh báo thành viên ở khu vực khác là bất hợp lí, để anh xem lại quyền hạn, có lẽ lúc set mod có sai sót, Hari thông cảm nhé
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
  • namlunthklnamlunthkl Posts: 66Registered
    OK. Mình nhận lỗi về việc này nhưng đề nghị lần sau bạn có thể nhã nhặn hơn một chút được không?
    Thực sự mình chỉ lướt qua cái post đó và thấy bình luận của bạn có hướng spam(Chính bạn tự nhận spam) còn những comment khác thì mình không để ý cho lắm.
    Nếu bạn không cảm thấy xin lỗi là đủ, mình xin từ nhiệm chức vụ Mod để cho bạn khác có năng lực hơn(Vì sắp tới là thời gian ôn thi nên mình sẽ không thể online thường xuyên được, mong Admin thông cảm). Còn nếu bạn cảm thấy ổn thì mong bạn cho qua việc này để mình rút kinh nghiệm cho lần sau.
    Mod mới nhận nhiệm vụ thì sai sót là khó tránh khỏi mà, nay mai mình sẽ viết thêm luật để các mod theo đó mà làm, không thể cứ sai một lần là từ chức đâu mod namlunthkl, tạm thời thì nhiệm vụ của mod là tập trung vào đóng góp, hỗ trợ thành viên là chủ yếu, còn spam thì đến mức không thể chấp nhận được thì hãy có biện pháp xử lí.

:) :) :)
  • namlunthklnamlunthkl Posts: 66Registered
    Dang_Khoa wrote:
    Mod mới nhận nhiệm vụ thì sai sót là khó tránh khỏi mà, nay mai mình sẽ viết thêm luật để các mod theo đó mà làm, không thể cứ sai một lần là từ chức đâu mod namlunthkl, tạm thời thì nhiệm vụ của mod là tập trung vào đóng góp, hỗ trợ thành viên là chủ yếu, còn spam thì đến mức không thể chấp nhận được thì hãy có biện pháp xử lí.

:) :) :)

Tại em thấy vụ này cũng khá căng, với lại mod mới nên mem cũng không hợp tác lắm :( :(
  • sanggameboysanggameboy Posts: 1,943Registered
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    namlunthkl wrote:
    Tại em thấy vụ này cũng khá căng, với lại mod mới nên mem cũng không hợp tác lắm  :(  :(

Mod nào cũng trải qua vấn đề này mà, nên cũng đừng đặt nặng nó quá rồi lại buồn ^^ 

Truyền thống ở TTC trước giờ luôn là sự thoải mái cho các thành viên, nên cứ cho mọi người thoải mái gửi bài, nếu có lúc ai đó quá trớn hoặc cãi nhau (war) thì lúc đó là lúc các mod "dẹp loạn", chủ yếu là nhắc nhở, khoá chủ đề, chứ không phải cảnh báo, ban nick (trừ trường hợp rất nặng), như vậy thì mọi người sẽ hợp tác thôi nè ^^
    :3 :3 :3
  • DeathDeath Posts: 732Registered, Moderators
    Muốn ban nick ai cứ Netro mà ngắm :3
  • DreamyDreamy Posts: 25Registered
    lâu lâu không lên TTC mà có nhiều thay đổi quá ta =)) Riêng cái nguyên nhân làm cho cái group fanpage sôi động hẳn lên thì chẳng thay đổi tí nào =)) :3
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    cứ như mình xin ở cái box này hê hê việc nhẹ :3
  • CryingWOLFCryingWOLF Posts: 1,766Registered
    Death wrote:
    Muốn ban nick ai cứ Netro mà ngắm :3

shut up ,dude :3
  • Black FaceBlack Face Posts: 424Registered
    Cho em làm mod đi anh Khoa  :P
  • StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    spam là truyền thống ttc rồi nên chả có gì phải căng, trường hợp pr web hay phản động thì mới ban hoặc cảnh báo (các trường hợp nhẹ hơn) chứ nhể :v
    p/s: ý kiến riêng thôi
  • David ChaseDavid Chase Posts: 1,766Registered
    Vậy là ttc lại mất đi 1 girl à ==
Sign In or Register to comment.