1 cô giáo làm game :3

2

Comments

• HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    Cô giáo chuẩn bị vào TTC
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    em sài RPG maker chính hãng đây lúc đó mua 52.99$ ko bik giờ nhiêu
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    em sài RPG maker chính hãng đây lúc đó mua 52.99$ ko bik giờ nhiêu

Bác giàu quá rồi :(
    Bé toàn xài hàng crack :<
  • dsiver144dsiver144 Posts: 1,064Registered
    Hari tài lực cũng kinh chứ nhỉ?
  • Hoan VikerHoan Viker Posts: 409Registered
    Dark Sky wrote:

Còn phải nói :<
    Bác ấy hư máy là có máy mới, cần wacom là có wacom :rolleyes: Phần mềm thì bỏ tiền mua full version
    P.s: Bé toàn xài hàng crack :cry:
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    viker wrote:
    Dark Sky wrote:

Còn phải nói :<
    Bác ấy hư máy là có máy mới, cần wacom là có wacom :rolleyes: Phần mềm thì bỏ tiền mua full version
    P.s: Bé toàn xài hàng crack :cry:

Bán hàng bản quyền chơi ầm ầm mà vẫn phải chơi bản crack đây, PS4 mà hack được firmware thì chắc cũng chơi crack hết vì đằng nào chơi ở VN cũng đếch cần Co-op
  • Mộc ChâuMộc Châu Posts: 344Registered
    mấy đứa con gái thì cái gì chả mua :v con trai chúng ta thì cái gì chả muốn free :3
    Tiền đó bố mẹ Hari cho hay Hari tự tiết kiệm làm thêm vậy :3
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    mấy đứa con gái thì cái gì chả mua :v con trai chúng ta thì cái gì chả muốn free :3

Bọn con gái mua hàng trên steam cũng thế cả thôi, bọn con trai thì tính toán ngồi ôm tiền chờ season sale còn òn hỏi han cẩn thận rồi còn dùng máy tính nhân $ các kiểu,  bọn con gái cách sale 1-2 ngày vẫn mua ầm ầm, mà cứ nói giá là đã thấy sang tiền rồi chưa cần phải cò kè. Đồ dota 2 bọn con trai chỉ mua đồ cho con nào mình đánh hay với hay đánh (dota player chuyên nghiệp cũng chỉ master được trên dưới 10 con)  còn bọn con gái thấy set nào đẹp mua về ngắm xong éo đánh được con đấy thì bỏ mà có những set lên đến hàng chục triệu chứ có rẻ éo đâu.

Nhớ có lần có 1 bé hỏi con gà legaxy bán bao nhiêu, nói giá 41 củ xong tưởng em nó sợ ai ngờ nó chốt 1 câu...OK! để em chuẩn bị tiền giữ cho em nhé...Cuối cùng mình phải gửi con gà cho thằng bạn, coi như bán rồi vì thực lòng cũng éo muốn bán mà ai ngờ em nó mạnh thế...
  • StupidDonutStupidDonut Posts: 1,196Registered
    con trai lúc nào cũng sale or crack :v tuôi chỉ ước được có tiền muốn mua gì thì mua như bọn con gái
    Bướm wrote:

Bọn con gái mua hàng trên steam cũng thế cả thôi, bọn con trai thì tính toán ngồi ôm tiền chờ season sale còn òn hỏi han cẩn thận rồi còn dùng máy tính nhân $ các kiểu,  bọn con gái cách sale 1-2 ngày vẫn mua ầm ầm, mà cứ nói giá là đã thấy sang tiền rồi chưa cần phải cò kè. Đồ dota 2 bọn con trai chỉ mua đồ cho con nào mình đánh hay với hay đánh (dota player chuyên nghiệp cũng chỉ master được trên dưới 10 con)  còn bọn con gái thấy set nào đẹp mua về ngắm xong éo đánh được con đấy thì bỏ mà có những set lên đến hàng chục triệu chứ có rẻ éo đâu.

Nhớ có lần có 1 bé hỏi con gà legaxy bán bao nhiêu, nói giá 41 củ xong tưởng em nó sợ ai ngờ nó chốt 1 câu...OK! để em chuẩn bị tiền giữ cho em nhé...Cuối cùng mình phải gửi con gà cho thằng bạn, coi như bán rồi vì thực lòng cũng éo muốn bán mà ai ngờ em nó mạnh thế...
    là con gái thật tuyệt  :cool: :cool:
  • IchiharaShoukoIchiharaShouko Posts: 840Registered
    Đệt...Hari giàu vcc :'(
    Sensei sugoiiii :v Cô này kinh thặc...!
    Tôi lúc nào cũng tự hỏi là tiền ở đâu mà tụi con gái nó sắm lắm thế :v
    hỏi thử xem :v
  • BaConSoiBaConSoi Posts: 564Registered
    lúc trước còn định vẽ manga cho chí phèo, rừng xà nu,... :v mà lười, không biết vẽ thật có được lên báo "lá cải" như vầy hông nhỉ :<
Sign In or Register to comment.