[Game] [STEAM] Dear RED on STEAM

sanggameboysanggameboy Posts: 1,943Registered
UPDATE: GAME ĐÃ LÊN STEAM THÀNH CÔNG VÀ ĐANG ĐƯỢC BÁN VỚI GIÁ 2.99$

Mọi người chắc hẳn cũng đã biết Dear RED, một game ngắn với thời lượng chơi 30 phút được mình xuất bản vào năm 2014. 
Dù bản thân thấy game không có gì nổi trội và hấp dẫn ngoại trừ việc giải mã câu chuyện đăng sau của nhân vật chính, 
nhưng mình đã luôn chọn game này để "đi khoe" khắp nơi. Từ upload lên Google Playstore (2015), và giờ là Steam (2016).
Hiện tại game đã được công khai trên Steam Greenlight và đang chờ các bạn để vào vote nhiệt liệt, nhưng với tâm lý luôn nghĩ tới một tương lai không được tươi sáng, mình xin cám ơn mọi người vì đã luôn ủng hộ mình mỗi khi mình có một hoạt động mới cũng như một dự án mới. Và mình xin cám ơn một người bạn lớn tuổi hơn đã email mình và giúp mình publish Dear RED lên Steam. :D Thank you. *heart*
Và đây là nó, Dear RED bản extended. Có gì mới trong bản extended? 
1. Thời lượng chơi lâu hơn với phần ending mở rộng (có liên kết với một game sắp tới của mình). 
2. Thay đổi hầu hết toàn bộ đồ họa trong game.
3. Bonus Contents.

[size=large]LINK STEAM CỦA GAME[/size]
«13

Comments

• QuanNguyenQuanNguyen Posts: 126Registered
    cho mình hỏi nút vote chỗ nào :D
  • sanggameboysanggameboy Posts: 1,943Registered
    QuanNguyen wrote:
    cho mình hỏi nút vote chỗ nào :D

Here. Yes i voted myself, don't laugh or anything. :'(

• QuanNguyenQuanNguyen Posts: 126Registered
    bruh,i hope this game is succesful on steam (y)
  • BướmBướm Posts: 1,220Registered
    đã vote mà cảm thấy có lẽ là ko nên để lại comment, khá nhiều comment tiêu cực như hồi cái EBF4 mới lên Steam!
  • HydraHydra Posts: 1,004Moderators
    IĐã vote.

Mà anh Up len có mất gì không hả anh Sang?
  • McDonanMcDonan Posts: 280Registered
    Chán quá, tài khoản free nên bị limit nhiều cái, chưa vote cho anh đc -_-
  • Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,861Administrators
  • scifiscifi Posts: 90Registered
    Voted.
    hungotaku wrote:
    Mà Up len có mất gì không...?

Để được quyền đăng game lên Greenlight cần phải mua pass $100, sau đó thì có thể đăng bao nhiêu game tùy ý. Số tiền này sẽ được dùng cho mục đích từ thiện.
    hungotaku wrote:
    IĐã vote.

Phải mất 100$. Nhưng nếu có publisher thì sẽ không cần phải bỏ 100$.
    Tuy nhiên sẽ phải chia x phần trăm lợi nhuận cho publisher.
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    Good game S
    hungotaku wrote:
    IĐã vote.

ông publisher ấy là người vn hay người nước ngoài vậy? check steam thấy giống gamer hơn là trader. được cái GL của bác này đc 5 game rồi khá phết

ông publisher ấy là người vn hay người nước ngoài vậy? check steam thấy giống gamer hơn là trader. được cái GL của bác này đc 5 game rồi khá phết

Anh đó là người nước ngoài.
  • shop4gameshop4game Posts: 1Registered
    Sorry bác, không vote được, chưa mua game nào hết, sorry very very much :cry::cry: mà em lấy code giveaway của 2 game có trả tiền redeem rồi mà sao nó không tính ?
    shop4game wrote:
    Sorry bác, không vote được, chưa mua game nào hết, sorry very very much :cry::cry: mà em lấy code giveaway của 2 game có trả tiền redeem rồi mà  sao nó không tính ?

A chưa rõ về Steam lắm nên a chưa biết. Nhưng vụ phải mua game từ trước rồi mới có quyền vote các game trên Greenlight thì giờ a mới biết. : D
    shop4game wrote:
    Sorry bác, không vote được, chưa mua game nào hết, sorry very very much :cry::cry: mà em lấy code giveaway của 2 game có trả tiền redeem rồi mà  sao nó không tính ?

- phải có paypal hoặc được gift từ người dùng khác sau, sau khi có $ trong tài khoản phải mua ngay bất cứ thừ gì trong store của steam hoặc dota 2 store [Nạp paypal mà ko mua đồ thì vẫn chưa tính và phải là store chứ ko phải là market], đợi 31 ngày để active wallet.

- 1 gift 5$ giờ bán rất rẻ chỉ tầm 100 - 120k  rẻ nhất là giá 80k [Giá này chỉ nội bộ trade bán cho nhau ] các bạn mới lập wallet sẽ khó mua được giá này, nói cho biết thôi chứ đừng có lên market hô phá giá ko tôi lại bị ae trader úp sọt mất.
Sign In or Register to comment.