[RPG Maker VX Ace, Kinh dị, Tâm lý] Lost Memories

0no012340no01234 Posts: 326Registered
[align=center]ttc.jpg[/align]
[align=center]Lời mở đầu[/align]

Xin chào các bạn thì dạo gần đây sau khi đã tập tành thành thạo RPG Maker VX Ace :v mình đã quyết định làm một project game đàng hoàng. Game này thuộc thể loại game kinh dị, tâm lý (như chủ đề) và sẽ có khoảng 3 tập chơi mỗi tập chơi sẽ có thời lượng rơi vào khoảng 25-30 phút tùy từng người. Thì hiện tại tiến độ chỉ có 40% thôi :( nhưng hi vọng lúc ra game các bạn sẽ ủng hộ cho mình :D và giờ là lúc show hàng vài cái !

[align=center]Cốt truyện[/align]

Jen và Natalie là hai cô gái rất thích khám phá, tìm tòi. Một hôm hai cô bạn đi vào trong rừng và phát hiện một ngôi nhà cổ rộng lớn. Không kiềm chế được bản năng tò mò của mình hai cô bạn vẫn cứ bước vào trong để thám thính với một chiếc đèn pin yếu ớt. Hai cô bạn không biết rằng, đằng sau ngôi nhà là cả một câu chuyện khủng khiếp và một tên sát nhân đang chờ đón...

[align=center]Hình ảnh[/align]

[align=center]menuscsh.jpg[/align]

[align=center]scshgame_1.jpg[/align]

[align=center]scshgame_2.jpg[/align]

[align=center]scshgame_3.jpg[/align]

[align=center]Video/Trailer[/align]

Cập nhật sau

[align=center]Download[/align]

Cập nhật sau

Comments

• keodang12keodang12 Posts: 1Registered
    lót dép hóng thánh làm nốt cho t chơi =)))
  • Hari Bé ThưHari Bé Thư Posts: 926Registered
    [size=medium]Cốt truyện hay, nội dung game khá phức tạp ( ko hỉu) memu có vẻ máu me bê bết rất hóng mà thớt cho mình xin lỗi mình rất ghét cái kiểu như zầy :[/size]
    [/size]
    [size=medium]để tên nhìn nó màu sắc quá ko giống game kinh dị :P ( mình góp ý chứ ko chê bai nha bạn, nhớ ra game sớm sớm để mình còn được chôm vài tài nguyên :P )  th_6.gifth_66.gif [/size]
  • 0no012340no01234 Posts: 326Registered
    [size=medium]Cốt truyện hay, nội dung game khá phức tạp ( ko hỉu) memu có vẻ máu me bê bết rất hóng mà thớt cho mình xin lỗi mình rất ghét cái kiểu như zầy :[/size]
    [/size]
    [size=medium]để tên nhìn nó màu sắc quá ko giống game kinh dị :P ( mình góp ý chứ ko chê bai nha bạn, nhớ ra game sớm sớm để mình còn được chôm vài tài nguyên :P )  th_6.gifth_66.gif [/size]

tks bạn vì góp ý nha :D toàn bộ câu chuyện dài quá nên để nó tắt đi chút nên cx hơi khó hiểu :) còn cái tên mk cx đã fix rồi mk sẽ update lại hình sau còn bạn cần titleset thì nó là celianatitle nhé :D
  • MinhHoangDoMinhHoangDo Posts: 239Registered
    Mới đầu nhìn hình cứ tưởng là mv :D
    Mới đầu nhìn hình cứ tưởng là mv :D

:D TRoll MV lag quá nên chỉ dám lấy nhân vật bên đó sang thôi

mk đảm bảo bạn sẽ không phải hối hận đâu :)))
Sign In or Register to comment.