CAPGRAS - TRÒ CHƠI CỦA NHỮNG KẺ LƯU LẠC TRONG NỘI TÂM (RPGVXA)

kemono3011kemono3011 Posts: 17Registered
[size=xx-large]Lời Mở Đầu:[/size]

Sau con game cũ RETRIBUTION mình làm 1 năm trước, nay mình quay lại với 1 tựa game kinh dị mới. Mong với những kinh nghiệm đang có của mình cũng như sự ủng hộ của mọi người sẽ giúp hoàn thiện con game này nhanh nhất và hoàn thiện nhất có thể  :) :)

[size=xx-large]Engine Thực hiện:[/size]
RPG Maker VX ACE
[size=xx-large]Cốt Truyện:[/size]
[size=medium][font=arial, verdana, geneva, lucida,]Sau khi đã dọn đến căn nhà mà cô vừa mua sau bao nhiêu bộn bề của công việc và gia đình, đã tìm thấy một cuốn sổ tay ghi chép dữ liệu của trò chơi mang tên “Truy Tìm Kho Báu” ở trong nhà. “Truy Tìm Kho Báu”..... "Truy Tìm Kho Báu" ....... "Nào Ta Cùng Truy Tìm Kho Báu"[/font][/size]

[size=xx-large]Nhân Vật:[/size]
Hiện tại đang trong quá trình phát triển nên chưa thể nói gì thêm về nhân vật, sẽ update sau 
:) :)

[size=xx-large]Credit:[/size]
Resident Evil revelations 2
Tokyo Ravens
Jigoku Shoujo
Outlast
Fatal Frame
Resident Evil 5
Annabelle

[size=xx-large]Screenshot:[/size]

Link down: Hiện tại chưa có link :cry:

Thể loại: Tâm lý, Kinh Dị, Giải Đố

Thời Lượng: 3- 4 tiếng

Ghé qua Fanpage của mình để cập nhật thông tin mới nhất về trò chơi nhé.
https://www.facebook.com/kemonoproject/

Comments

• phovangphovang Posts: 100Moderators
    LINK DOW DAU A
  • kemono3011kemono3011 Posts: 17Registered
    phovang wrote:
    LINK DOW DAU A

Game hiện tại đang trong giai đoạn phát triển và hoàn thiện nên vẫn chưa có link down ạ, chỉ có thông tin và vài Screenshots thôi  :cry: :cry:
  • Quang TrầnQuang Trần Posts: 257Registered
    cái trailer game trước của bác rất đỉnh, mong bác thành công với con game mới này :)
    cái trailer game trước của bác rất đỉnh, mong bác thành  công với con game mới này :)

huhu cảm ơn bác  :) :) mong bác luôn ủng hộ trong thời gian sắp tới
    trông có vẽ hay hay
    Thông báo nho nhỏ là sau khi hoàn thành xong toàn bộ thì mình cũng sẽ bắt tay vào để sub lại toàn bộ game theo bản tiếng anh để có thể tiếp cận với nhiều người hơn, cho nên thời gian ra mắt sẽ bị delay  ??? mình sẽ cập nhật thông tin sớm nhất và cần thiết nhất cho những ai có nhu cầu tìm hiểu thêm

Dạo này bận quá nên chưa update được gì :( Thôi cũng thông báo nốt là game đã hoàn thành được 50% tiến độ rồi :) Nhưng vẫn chưa biết ngày ra mắt :(
    Một vài screenshot mới của game.

vậy mình chờ
  • kemonoprojectkemonoproject Posts: 2Registered, Uncornfirmed
    edited October 31

Hello các bạn. vì một vài lý do nên mình sẽ sử dụng tài khoản này để tiếp tục cập nhật dự án CAPGRAS ở đây. Sau một thời gian dài vắng bóng, cuối cùng CAPGRAS cũng đã có trailer chính thức. Các bạn đón xem nhé. 

Chúc các bạn một đêm Halloween vui vẻ! :)

https://www.youtube.com/watch?v=Dw2emeEYkxY 

• Dang_KhoaDang_Khoa Posts: 3,764Administrators
    Thật mừng khi thấy dự án vẫn được tiếp tục, thích mấy hiệu ứng bạn dùng cho trailer ghê :lol:

• kemonoprojectkemonoproject Posts: 2Registered, Uncornfirmed
    Dang_Khoa said:
    Thật mừng khi thấy dự án vẫn được tiếp tục, thích mấy hiệu ứng bạn dùng cho trailer ghê :lol:

Thời gian vừa qua thật sự quá khó cho mình để tiếp tục dự án, nhưng hiện tại thì mọi chuyện đã ổn thỏa và game vẫn sẽ tiếp tục được phát triển cho đến khi hoàn thành và ra mắt ;) thanks bạn nhiều nha.

Leave a Comment

BoldItalicStrikethroughOrdered listUnordered list
Emoji
Attach file
Attach image
Align leftAlign centerAlign rightToggle HTML viewToggle full pageToggle lights
Drop image/file